Công đoàn các học viện, trường Công an nhân dân khu vực phía Bắc tổ chức giao hữu thể thao chào mừng 41 năm Ngày Nhà giáo Việt Nam (20/11/1982-20/11/2023)
Hướng tới chào mừng Kỷ niệm 41 năm Ngày Nhà giáo Việt Nam (20/11/1982 - 20/11/2023), chào mừng thành công Đại hội lần thứ VI Công đoàn Công an nhân dân (365bet) (nhiệm kỳ 2023 - 2028) và Đại hội lần thứ XIII Công đoàn Việt Nam, ngày 07/11/2023, Công đoàn các học viện, trường CAND khu vực phía Bắc tổ chức giao hữu thể thao trong Khối Thi đua số I - Công đoàn CAND.
Đại tá, TS. Tống Văn Khuông - Phó Giám đốc Học viện Chính trị CAND trao Cờ lưu niệm cho đại diện các đơn vị tham gia giao lưu.
Đại tá, TS. Tống Văn Khuông - Ủy viên Ban Thường vụ Đảng ủy, Phó Giám đốc Học viện Chính trị CAND chủ trì buổi Lễ. Tham dự Lễ Khai mạc còn có đại diện lãnh đạo các đơn vị chức năng thuộc Học viện Chính trị CAND; các đồng chí trong Ban chấp hành Công đoàn các học viện, trường CAND khu vực phía Bắc và toàn thể các vận động viên là đoàn viên Công đoàn của các đơn vị.
Đại tá, TS. Tống Văn Khuông - Phó Giám đốc Học viện Chính trị CAND chụp ảnh lưu niệm với các đoàn vận động viên tham gia giao lưu.
Phát biểu tại Lễ Khai mạc, Đại tá, TS Tống Văn Khuông - Ủy viên Ban Thường vụ Đảng ủy, Phó Giám đốc Học viện Chính trị CAND khẳng định, phong trào thể dục thể thao trong các cấp Công đoàn CAND, đặc biệt tại Khối thi đua số I đã và đang thu hút được đông đảo đoàn viên, người lao động tham gia. Đây là hoạt động bổ ích, có ý nghĩa thiết thực, góp phần thúc đẩy phòng trào rèn luyện sức khỏe trong đoàn viên, người lao động, tạo không khí thi đua sôi nổi, tăng cường tinh thần giao lưu học hỏi và hiểu biết lẫn nhau trong Công đoàn Khối thi đua số I; đồng thời, góp phần hoàn thành tốt nhiệm vụ chính trị của từng học viện, trường CAND.
Giải đấu năm nay thu hút hơn 200 đoàn viên, người lao động đến từ 08 học viện, trường CAND tham gia, thi đấu, tranh tài ở 02 môn thi đấu là Bóng chuyền hơi và Kéo co hỗn hợp nam nữ.
Đội tuyển Công đoàn Học viện An ninh nhân dân chụp ảnh lưu niệm.
Đội tuyển Công đoàn Học viện An ninh nhân tham gia thi đấu môn Bóng chuyền hơi.
Đội tuyển Công đoàn Học viện An ninh nhân tham gia thi đấu môn Kéo co.
Các đội tuyển tham gia đã thi đấu nhiệt tình, đoàn kết, trung thực, tôn trọng luật lệ của Ban Tổ chức giải. Đội tuyển Công đoàn Học viện An ninh nhân đã xuất sắc giành giải Nhất ở nội dung Kéo co và giải Khuyến khích ở nội dung Bóng chuyền hơi hỗn hợp nam nữ./.
Công đoàn Học viện An ninh nhân dân.
BÀI VIẾT LIÊN QUAN
- Khai giảng lớp Bồi dưỡng kiến thức quốc phòng và an ninh đối tượng 4 cho học viên đang học tập 365bet đợt 1 năm 2024
- Học viện An ninh nhân dân phát động Tết trồng cây năm 2024
- Học viện An ninh nhân dân tổ chức Lễ Bế giảng khoá Cao học 30 và trao bằng thạc sĩ
- Tưng bừng Hội thi phụ nữ Học viện ANND duyên dáng, tài năng
- Động viên tinh thần nữ sinh tập luyện diễu binh, diễu hành trong lễ kỷ niệm 70 năm Chiến thắng Điện Biên Phủ
BÌNH LUẬN
MỚI NHẤT
XEM NHIỀU NHẤT
-
Thông báo chỉ tiêu tuyển sinh (tuyển mới) đào tạo trình độ đại học năm 2024 365bet
-
Khai giảng Khóa 3 đào tạo trình độ đại học chính quy tuyển mới đối với công dân đã có bằng tốt nghiệp trình độ đại học trở lên mở tại Học viện An ninh nhân dân
-
Khai giảng lớp “Bồi dưỡng chuyển đổi số cho đội ngũ giảng viên, nghiên cứu viên của Học viện An ninh nhân dân”
-
Đảng ủy Học viện An ninh nhân dân tổ chức Lễ trao tặng Huy hiệu Đảng đợt 03/02/2024
-
Học viện An ninh nhân dân tổng kết công tác Công đoàn năm 2023
-
Học viện An ninh nhân dân tổ chức Lễ Bế giảng khoá Cao học 30 và trao bằng thạc sĩ